SiamBoots Community
ตุลาคม 19, 2019, 11:53:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
bathmate
ข่าว:

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ฺBoots Testing!" ไนกี้ MercurialX Proximo TF  (อ่าน 4511 ครั้ง)
siamboots
Administrator
Mercurial SuperFly
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 08:44:11 PM »

"Testing!" ไนกี้ MercurialX Proximo TF - ไม่เคยประทับใจรองเท้าพื้น TF แบบนี้มาก่อนเลย..ใครที่เล่นหญ้าเทียมประจำ ต้องลองเอง ถึงจะรู้ !!

หลังจากที่ SiamBoots ปล่อยบทความ Hand On! ของไนกี้ MercurialX Proximo TF ก็มีเสียงตอบรับจากผู้อ่าน
สอบถามกลับมามากมาย  ว่าใช้งานรองเท้ารุ่นนี้แล้วเป็นยังไงบ้าง  แสดงให้เห็นว่ามีผู้ให้ความสนใจรองเท้าที่เกิด
มาเพื่อพื้นสนามหญ้าเทียมซีรี่ย์นี้อย่างล้มหลาม  วันนี้..กับบทความนี้  ผมมีคำตอบถึงประสิทธิภาพการใช้งานจริง
ของรองเท้ารุ่นนี้มาให้กับคุณผู้อ่านทุกท่านไปแล้ว  ไปหาคำตอบพร้อมๆ กันเลยกับ "Boots Testing!" MercurialX
Proximo TF บทความนี้

อ่านต่อ >>> http://www.siamboots.com/boots-testing-nike-mercurial-x-proximo-TF.html

-----------------------------------------------------------------------

SiamBoots Community
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 08:44:11 PM »

"ผู้ให้การสนับสนุนเว็บไซด์"
(สนใจโฆษณาตำแหน่งนี้ ติดต่อทาง pm)

saaruujaa
Mercurial Veloce DF
*

"Simply The Best"

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 02:05:53 AM »

ผมก็เพิ่งเคยใส่ปุ่ม TF เป็นครั้งแรกในชีวิตการเตะบอล บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมากๆ อ่ะ เจ้าตัว MV Proximo TF เนี่ย
ปกติใส่ปุ่ม FG เตะบอลเสร็จก็ปวดเมื่อยขา เมือยเข่า ลองใส่ AG ก็ยังรู้สึกเหมือนเดิม
แต่กับพื้นแบบ TF นี่อาการปวดเมือยขา เมื่อยเข่าหลังเตะเสร็จไม่มีเลย รู้สึกยืนได้เต็มเท้าจริงๆ
เต็มเท้ากว่าปุ่ม AG อีกและก็ไม่มีอาการลื่นด้วย ตัวหุ้มข้อก็กระชับข้อเท้าดีจริงๆ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2015, 02:21:29 AM โดย saaruujaa » บันทึกการเข้า
siamboots
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2015, 05:16:47 PM »

ฝากด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------------------------------

Abunaif#23
Mercurial Veloce
*

ชาวแกงค์ 265

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 08:31:18 AM »

ดีจริงครับ ยกให้เป็นรองเท้าร้อยปุ่มที่ดีที่สุดในตอนนี้เลย
siamboots
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 12:15:09 PM »

ดีจริงครับ ยกให้เป็นรองเท้าร้อยปุ่มที่ดีที่สุดในตอนนี้เลย

ถูกใจเลยครับ

แต่ถ้าเป็น HypervenomX เลือกไซด์เดียวกัน  ผมรู้สึกว่าจะบีบกว่าหน่อย

krusamp
Mercurial Vortex Jr.
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 08:57:09 PM »

ถูกใจเลยครับ

แต่ถ้าเป็น HypervenomX เลือกไซด์เดียวกัน  ผมรู้สึกว่าจะบีบกว่าหน่อย
แสดงว่า  HypervenomX ก็จะ under พอๆกันกับ ตัวนี้เลยใช่ไหมครับ พอดีกำลังสนใจ HypervenomX อยู่ครับ
Anfield 14
*

ผมรักในหลวง

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2015, 08:48:45 AM »

จะมีรีวิว magista X บ้างมั้ยครับ

รับ SUPREMACY(ทุกสียกเว้นสีน้ำเงิน)ไซส์ 26.0/adipure i ไซส์ 25.5 ใครมีหรือเจอรบกวนช่วยแจ้งทีครับอยากได้มากเป็นมือหนึ่งได้จะดีมาก ขอบคุณครับ
siamboots
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2015, 05:42:17 PM »

จะมีรีวิว magista X บ้างมั้ยครับ

magista X ไม่มีครับ  ต้องขออภัยด้วยครับ

siamboots
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2015, 07:56:30 PM »

XXX084
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2015, 11:04:36 AM »

ตัวนี้ดีจริงๆครับ ใส่สบายไม่ปวดเข่า คนเท้าบานเพิ่ม 0.5 ใส่สบายเลยครับ

ส่วน Magista X ผมไม่แนะนำเลยครับ อัฟเปอร์แข็งกว่ามาก ใส่ไม่สบายครับ
R bomba
Siamboots Super Seller
*

ลูกชาวนา ราชาที่ดิน

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 04:25:36 PM »

อ่านแล้ว น้ำลายหก Roll Eyes น้ำลายไหล Shocked กันเลย ครับ 

๙๘**๑** ลูกชาวนา  ราชาที่ดิน **๑**๙๕

การได้ลงเล่นฟุตบอล  เป็นความฝันอันสูงสุด  ส่วนผลแพ้ชนะนั้น  เป็นเรื่องของ teamwork
rojer
Mercurial Veloce
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 01:23:34 PM »

ประสิทธิภาพการใช้งานจริงของรองเท้ารุ่นนี้ยอดเยี่ยมมากครับ             ไปด้วยกันสิจ๊ะคลิ๊กเลย
badboy2019
Mercurial Victory
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 17, 2019, 02:02:41 PM »

สวยงามตามท้องเรื่อง อยากได้บ้าง

อยากมีไว้ครอบครอง ลองกดดู
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์