SiamBoots Community
เมษายน 21, 2014, 09:14:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
เพิ่มขนาด
ข่าว:

หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 19   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมภาพรองเท้าแพนรุ่นใหม่ที่เปิดตัวในงานขายสินค้าเครือสหพัฒฯ เพิ่มรูปหน้า 1 และ 10  (อ่าน 107987 ครั้ง)
Kagawa 26
evoSpeed 4.2
*

« ตอบ #135 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:27:47 PM »

ไปมาแล้วครับวันนี้ รุ่นต่างๆที่เห็นในรูปเค้าบอกว่า ถ้าจะซื้อต้องสั่งเอาครับ ซึ่งของจะได้ประมาณกลางเดือนหน้า ส่วนบูทที่ขายไม่ค่อยมีอะไรแจ่มเลยๆ ผิดหวังมาก จะมีเยอะก็คงเป็นพวกเสื้อผ้า

มีเบอร์ 39 ป่ะ :Smiley
>Sad >Sad
อยากได้เบอร์39 เหมือนกันคร้าบ
SiamBoots Community
« ตอบ #135 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:27:47 PM »

"ผู้ให้การสนับสนุนเว็บไซด์"
(สนใจโฆษณาตำแหน่งนี้ ติดต่อทาง pm)
PackkiE
evoSpeed 1.2 SL
*

>:: ReD Devilz !!

« ตอบ #136 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:28:18 PM »

Soper Sonic มีเทคโนโลยีอะไรพิเศษแค่ไหน

ใครได้ถามมาช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ

พื้นปุ่มที่แปลกไปดูสวยดีครับ

เบา นอกนั้นก็ไม่มีอะไร

PackkiE
*

« ตอบ #137 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:30:29 PM »

ผมว่า ราคาเปิดตัวของรุ่น

Potenza กับ Super Sonic คงเท่ากันที่

2290

ส่วน Legenda K ก็ สูง ไป เป็น 2700 เพราะหนังจิงโจ้

Potenza ตัว Limited ที่ให้ พวก presenter ใส่ ก็ 3990 ตามป้าย  :Smiley

Jeronemo_Art
evoSpeed 2.2
*

BCC143

« ตอบ #138 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:31:07 PM »

ฝากบอกผู้เกี่ยวข้องของแพนให้ติดต่อมาที่ผมหน่อยนะครับ  Embarrassed
083-084-8592 .....รอเสียงโทรศัพท์ดังอยู่น่ะ  Kiss
อยากจะยื่นเรื่องขอรองเท้ามาเปิดตัว รีวิว แบบ Exclusive ลงหน้าเว็บ ฯลฯ  Wink

ไม่ลองไปคุยกะพี่เค้าที่งานละครับน้องแกน น่าจะดูดีกว่าให้เค้าโทรมานะ

PackkiE
*

« ตอบ #139 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:31:31 PM »

ฝากบอกผู้เกี่ยวข้องของแพนให้ติดต่อมาที่ผมหน่อยนะครับ  Embarrassed
083-084-8592 .....รอเสียงโทรศัพท์ดังอยู่น่ะ  Kiss
อยากจะยื่นเรื่องขอรองเท้ามาเปิดตัว รีวิว แบบ Exclusive ลงหน้าเว็บ ฯลฯ  Wink

ไม่ลองไปคุยกะพี่เค้าที่งานละครับน้องแกน น่าจะดูดีกว่าให้เค้าโทรมานะ

เห็นด้วยครับ  Smiley

Wakashimatsu Ken
*

รักชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #140 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:36:04 PM »

ไปมาเหมือนกันเลยเจอน้อง ArShAbIn_ThE_TuI คุยอยู่กับพี่ดีไซน์เนอร์เลยเนียนคุยไปด้วยเลย จากนั้นก็ได้คุยหลายๆเรื่องเกี่ยวกับ Pan และแนวคิดต่างๆที่กว่าจะมาเป็นรองเท้าสวยๆที่เราๆได้เห็นกันทุกวันนี้ รายละเอียดเยอะมากครับ ได้ความรู้ที่ไม่เคยรู้มาก่อนอีกหลายด้านเลยละ ขอบอกว่าคุ้มมากกับการไปวันนี้ แถมได้ของใช้กลับบ้านอีกนิดหน่อยด้วย  

ปล. ถ้าพี่ป้องเข้ามาอ่าน ผมยังติดตามผลงานการดีไซน์ใหม่ๆของพี่นะครับ มีโอกาสคงได้เจอกันอีก  

พี่สองคนคุยกันนานมาก   คนเดินไปส่องพริตตี้ขนมปังกลับมาพี่ยังคุยกันอยู่เลย   
แต่เห็นด้วยว่าถ้าแกนอยากได้ข้อมูลแบบพิเศษจริงๆน่าจะลองไปที่งานดูนะครับ ถ้าไปได้นะ 
โซนิคนี่เท่าที่จับความได้ เป็นการดัดแปลงมาจากรองเท้าวิ่ง ก็เลยผสมเรื่องของแอโรว์ไดนามิคเข้าไปน่ะครับ+น้ำหนักที่เบา ประมาณนี้

"ความรักของผมคือการได้รัก ถึงเค้าจะไม่รู้หรือไม่ได้รับมัน อย่างน้อยผมก็ยังได้ส่งมันไป"
Sunshy
evoSpeed 4.2
*

« ตอบ #141 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:37:55 PM »

ผมว่าเรื่องราคาของ Potenza นั้นน่าจะ 3990 ตัว Limited , 2290 ตัวท๊อปธรรมดา แต่ถ้าไม่ใช่ราคาก็ใจร้ายไปหน่อยน่ะเนี่ย :'(

ใช่ครับ เป็นตัวที่ให้ สุเชาว์ ใส่ ไม่รู้จะออกขายรึป่าว เค้าบอกไม่กล้า ต้องดูก่อน เพราะไม่แน่ใจในตลาด ราคาสูงแบบนี้

จะไหวรึป่าว ประมาณ นี้

ผมว่าราคามันสูงไปนิดหน่ะครับ แต่ถ้ามีเทคโนโลยีที่เหมาะสมก็อาจจะขายได้ครับ Wink
SaofaifaR
*

« ตอบ #142 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:40:04 PM »

สอบถามคนที่ไปมาแล้วหน่อยครับ

ได้ข่าวมาว่าต้องสั่งจอง ยังไม่ขาย

แล้วถ้่าสั่งจองจะได้ของตอนไหนครับ

แล้วในงานนอกจาก Pan แล้วมีอย่างอื่นที่น่าสนใจอีกไหมครับ

siamboots
Administrator
*

« ตอบ #143 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:40:36 PM »

ออกจริงนะ  เดือน 9 อ่ะครับ  ขอให้เป็น Potenza แล้วกัน  อยากได้ครับ  ตัว 2290 กำลังโอ  Grin  Cheesy

-----------------------------------------------------------------------

PackkiE
*

« ตอบ #144 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:42:24 PM »

ผมว่า รอ ของออกดีกว่า หลังสนาม เข้ามาก็ ลด 20-30 % อยู่แล้ว

ผมว่า  Rate ราคาที่เพิ่มมาก็ไม่น่าเกลียดนะ

ปกติ ราคา มันจะอยู่ที่ 1690 - 1790 นะ

อย่าง บราโว่ 3 ราคาป้ายมัน 1790

ตัวใหม่ ถ้ามันจะ 2290 แล้ว งานแบบนี้ก็โอนะครับ

ยกระดับ แบรนด์ ด้วย 55+

แต่คนซื้อก็ เป๋ายุบลง นิดนึง 55+

Jeronemo_Art
*

BCC143

« ตอบ #145 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:43:43 PM »

ผมว่าเรื่องราคาของ Potenza นั้นน่าจะ 3990 ตัว Limited , 2290 ตัวท๊อปธรรมดา แต่ถ้าไม่ใช่ราคาก็ใจร้ายไปหน่อยน่ะเนี่ย :'(

ใช่ครับ เป็นตัวที่ให้ สุเชาว์ ใส่ ไม่รู้จะออกขายรึป่าว เค้าบอกไม่กล้า ต้องดูก่อน เพราะไม่แน่ใจในตลาด ราคาสูงแบบนี้

จะไหวรึป่าว ประมาณ นี้

ผมว่าราคามันสูงไปนิดหน่ะครับ แต่ถ้ามีเทคโนโลยีที่เหมาะสมก็อาจจะขายได้ครับ Wink

ผมว่าถ้าราคามันสมเหตุสมผลและที่สำคัญต้องสวย! ยังไงก็ขายออกแน่นอน ส่วนเทคโนโลยีและวัสดุนี่เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ใช้เป็นเหตุผลในการตั้งราคาเช่นเดียวกันแต่ผู้บริโภคต้องมีความรู้ระดับหนึ่ง ส่วนตัวผมมองดีไซน์มากกว่าครับ มันชัดเจนในตัวของมันเอง  

siamboots
Administrator
*

« ตอบ #146 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 10:44:35 PM »

ผมว่า รอ ของออกดีกว่า หลังสนาม เข้ามาก็ ลด 20-30 % อยู่แล้ว

ผมว่า  Rate ราคาที่เพิ่มมาก็ไม่น่าเกลียดนะ

ปกติ ราคา มันจะอยู่ที่ 1690 - 1790 นะ

อย่าง บราโว่ 3 ราคาป้ายมัน 1790

ตัวใหม่ ถ้ามันจะ 2290 แล้ว งานแบบนี้ก็โอนะครับ

ยกระดับ แบรนด์ ด้วย 55+

แต่คนซื้อก็ เป๋ายุบลง นิดนึง 55+

ก็ถ้าไม่ออกมาเจอกับช่วงที่พวก Nike , Adidas ลด 50 %  นะครับ  Pan สบายตัวเลยล่ะ  ยังไงก็ต้องสืบข่าวกันให้ดี  Wink

-----------------------------------------------------------------------

totalfootball
*

« ตอบ #147 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 12:54:15 AM »

ไปมาแล้วเหมือนกัน รถติดโคตรครับ นึกว่างานปิด 2ทุ่มเศษๆเหมือนงานทั่วไป
รีบจอดรถไว้สามย่าน นั่งรถใต้ดินไป ไปถึง สองทุ่มเกือบครึ่ง เห็นคนเดินสวนมาเพียบ  แอบเศร้าเลย
พอเข้าไปถึง เพิ่งรู้ว่าปิด 4ทุ่ม แล้วก็วิ่งหาบู๊ทแพนอยู่ ถามเค้าก็ชี้ทางไป ดันบอกทางไปที่ขายของ ซึ่งมีแต่รุ่นเก่าๆ ไม่ค่อยประทับใจ
ที่น่าสนก้มีฟุตซอลลายไฟนะ ถ้าจำไม่ผิด 500 บาทครับ

พวกตัวใหม่ๆที่พูดถึงกัน อยู่ในโซน นวัตกรรมในห้องตรงกลางนะ

ไปถึงเค้าก็เริ่มเก็บของกันหละ เดินดูๆอยู่นานเหมือนกัน
ไล่เรียงตัวเลย ตามความเห็นผมนะ

Legenda K  หนังดูหยาบๆไปนิด แต่ความนุ่มใช้ได้เลย  มีเกราะกันส้น ดูแข็งแรงดี  ลายเย็บดูดีมากครับ มีเอกลักษณ์ สวย เต็มพื้นที่หน้าผ้า ช่วยให้ทนขึ้น
                พื้นสามารถจับหักงอได้ตรงกลาง มีตราหัวเสือสีทอง ดูมีราคาขึ้นมาก
                ปุ่มกลม วางกระจายได้ดีน่าจะรับน้ำหนักได้ดีครับ
                แต่ตัวสีขาวดู นิ่มสู้ สีดำไม่ได้ น่าจะมาจากการฟอก

Potenza     designสวยดูลงตัว เชือกอยู่แนวกลาง แล้วร้อยผ่านตัว sweetspot ทำให้กระชับและช่วยให้เวลายิงตรงจุดได้ง่ายขึ้น แรงขึ้น 
                แต่ตัวยางทั้งชิ้น ผมว่ายังแข็งๆอยู่นะ  และส่วนหน้าเท้าไม่น่าจะช่วยในการปั่นไซด์ ได้มากเท่าไหร่ เพราะยางจะเน้นแค่บริเวณหลังเท้า 
                ที่สงสัยคือ น่าจะมีเกราะกันส้นเท้าเหมือนตัว legenda k เพราะรุ่นนี้มาแนวแข็งแกร่ง บึกบึนแล้ว เพิ่มข้างท้าย จะทำให้ดูตามconcept ได้มากกว่า 
                พื้นดูดีกว่า bravo 3 มากกกกกกกกกก มีลายที่ตัวพื้น  แต่จะงอได้เฉพาะส่วนหน้าเท้า  ตัวท๊อปที่เป็น limited จะมีลาย คาร์บอนไฟเบอร์ อยู่ด้านใน
                ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นแค่ลาย เพราะน้ำหนักไม่ได้ต่างกับปกติ 
                ลักษณะปุ่มและการวาง คล้ายๆlaser มีปุ่มที่เป็นสีขุ่นๆด้วย ดูดีมาก
                ลายแผ่นรองด้านใน ดูมีระดับกว่าเดิมมากครับ

Super Sonic  จุดเด่นเลย  สีสัน ถูกใจมาก!!!
                  ตัวท๊อป หนังจะเป็นลายๆเส้นๆ มีtexture น่าจะช่วยให้สัมผัสบอลได้ดี  ตัวรองวัสดุมันๆ เหมือน destroy
                  ลายแนวเย็บ มีแค่ไม่กี่เส้น ดูเรียบสวย โดยจะเย็บเอียงออกไปด้านนอกเท้า และแนวร้อยเชือกออกไปด้านนอก
                  ทำให้เท้าด้านใน ดูสูงกว่า ช่วยสามารถยิง,ปั่นบอลได้ แต่ในทางกลับกัน ทำให้ดูไม่ค่อยกระชับกับเท้า คงต้องใส่ไปพักใหญ่ๆ
                  ผมไม่ค่อยชอบแนวร้อยเชือกนะ มันเอียงออกไปด้านนอกแล้ว ก็น่าจะปรับแนวรูร้อยเชือกให้เป็นตัว V ตามทรงเท้าด้านข้าง  พอเป็นแนวค่อนข้างขนาน มันเลยไม่ค่อยกระชับ
                  ปุ่มใบมีด มีการวางปุ่มที่น่าสนใจมาก ออกแนวเอียงไปเอียงมา เหมือนvapor ซึ่งเค้าบอกว่ามาจากรองเท้าวิ่ง ที่ช่วยออกตัวได้ดี
                  ส่วนตัวรู้สึกว่าปุ่มค่อนข้างยาง แถมเป็นแบบใบมีดอีก ดูน่ากลัวจัง

นอกจากนี้ยังมี รุ่น MULTIGROUND ที่แพนจะจับกลุ่มหญ้าเทียมอย่างจริงจัง โดยจะมี2รุ่นปุ่ม2แบบ  ส้นมีโฟมรองรับการกระแทกเหมือนฟุตซอล สามารถใช้ในการซ้อมได้ด้วย
                แต่หนังจะเป็นตัวมันๆ เหมือนหนังสังเคราะห์ของ PAN รุ่นก่อนๆ  ที่แปลกขึ้นมาคือจะเป็นลายๆหินอ่อนเหมือนฉีดพลาสติกไม่เนียน ดูไม่ค่อยเวิรก์

และอย่าลืม ฟุตซอลสีเจ็บๆ ทั้งของ PAN และ Diadora สีสวยมากครับ

ปล.เกือบห้ามใจไม่ไหว สั่งจองไปหละ แต่ส่วนตัวอย่างที่เคยบอกไปว่าชอบdesignของ Bravo 3 มากกว่า ติดที่พื้นอย่างเดียว แต่ก็คงจัดไปก่อน แล้วรอรุ่นพวกนี้ออกมาจริงๆ ค่อยดูอีกที Smiley
totalfootball
*

« ตอบ #148 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 12:55:15 AM »

วันนี้พิมพ์ยาวมาก  เมื่อยมือ   แต่มาจากความรู้สึกจริงๆ Lips Sealed

เพิ่มรูปนะครับ

เดียสีนี้น่ารักมาก  Embarrassed

ฟุตซอลชมพู ที่ขายกันไป แถมสีฟ้าสดใส  Cheesy

สีหวานมาเป็นฟุตซอล แถมสีทอง/น้ำเงิน italy ชัดๆ   Kiss

LEGENDA K สีดำ ตัวท๊อป  Lips Sealed

พื้นปุ่มกลม หัวเสือทองคำ  Cool

POTENZA LIMITED สีเหลือง thailand  Shocked

พื้นเค้า ปุ่มแบนๆ ลายคาร์บอน มองไม่ค่อยเห็น  Wink

สีอื่นๆของ POTENZA  Grin

SUPER SONIC limited สีเหลือง ดูไม่ค่อยต่างกับตัวธรรมดาเลยแค่ พื้นเป็นสีเหลืองไม่ใช่สีเทา (ลืมถ่ายรูปมา Smiley)

สองสีนี้โดนอย่างแรง  Cheesy

ถ่ายใกล้ๆ กะให้เห้นtexture แต่ไม่เห็น สีเพี้ยนอีก  Undecided

ที่เหลือดูป้ายโฆษณา รวมๆ ของทั้ง3รุ่น

ตัว multi ground ที่บอก  Huh?

พื้นทั้งสองแบบ  Lips Sealed

ไปตอนเค้าเก็บของ จัดวางให้เป็นระเบียบรอเปิดวันรุ่งขึ้น
เดินถ่ายรูปไปๆมาๆอยู่นาน จนคนจัดบู๊ทเค้าถามว่า

พี่ทำงาน ICC (สหพัฒน์) เหรอครับอยู่ฝ่ายไหน?
ผมบอก เปล่า เค้าก็ทำหน้างงไป  Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2009, 05:40:13 PM โดย totalfootball » บันทึกการเข้า
Chandler Bing
Siamboots Super Seller
*

กระทู้พี่มีแต่สาระ (ตรงไหน)

« ตอบ #149 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 01:00:03 AM »

ไปมาแล้วเหมือนกัน รถติดโคตรครับ นึกว่างานปิด 2ทุ่มเศษๆเหมือนงานทั่วไป
รีบจอดรถไว้สามย่าน นั่งรถใต้ดินไป ไปถึง สองทุ่มเกือบครึ่ง เห็นคนเดินสวนมาเพียบ  แอบเศร้าเลย
พอเข้าไปถึง เพิ่งรู้ว่าปิด 4ทุ่ม แล้วก็วิ่งหาบู๊ทแพนอยู่ ถามเค้าก็ชี้ทางไป ดันบอกทางไปที่ขายของ ซึ่งมีแต่รุ่นเก่าๆ ไม่ค่อยประทับใจ
ที่น่าสนก้มีฟุตซอลลายไฟนะ ถ้าจำไม่ผิด 500 บาทครับ

พวกตัวใหม่ๆที่พูดถึงกัน อยู่ในโซน นวัตกรรมในห้องตรงกลางนะ

ไปถึงเค้าก็เริ่มเก็บของกันหละ เดินดูๆอยู่นานเหมือนกัน
ไล่เรียงตัวเลย ตามความเห็นผมนะ

Legenda K  หนังดูหยาบๆไปนิด แต่ความนุ่มใช้ได้เลย  มีเกราะกันส้น ดูแข็งแรงดี  ลายเย็บดูดีมากครับ มีเอกลักษณ์ สวย เต็มพื้นที่หน้าผ้า ช่วยให้ทนขึ้น
                พื้นสามารถจับหักงอได้ตรงกลาง มีตราหัวเสือสีทอง ดูมีราคาขึ้นมาก
                ปุ่มกลม วางกระจายได้ดีน่าจะรับน้ำหนักได้ดีครับ
                แต่ตัวสีขาวดู นิ่มสู้ สีดำไม่ได้ น่าจะมาจากการฟอก

Potenza     designสวยดูลงตัว เชือกอยู่แนวกลาง แล้วร้อยผ่านตัว sweetspot ทำให้กระชับและช่วยให้เวลายิงตรงจุดได้ง่ายขึ้น แรงขึ้น 
                แต่ตัวยางทั้งชิ้น ผมว่ายังแข็งๆอยู่นะ  และส่วนหน้าเท้าไม่น่าจะช่วยในการปั่นไซด์ ได้มากเท่าไหร่ เพราะยางจะเน้นแค่บริเวณหลังเท้า 
                ที่สงสัยคือ น่าจะมีเกราะกันส้นเท้าเหมือนตัว legenda k เพราะรุ่นนี้มาแนวแข็งแกร่ง บึกบึนแล้ว เพิ่มข้างท้าย จะทำให้ดูตามconcept ได้มากกว่า 
                พื้นดูดีกว่า bravo 3 มากกกกกกกกกก มีลายที่ตัวพื้น  แต่จะงอได้เฉพาะส่วนหน้าเท้า  ตัวท๊อปที่เป็น limited จะมีลาย คาร์บอนไฟเบอร์ อยู่ด้านใน
                ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็นแค่ลาย เพราะน้ำหนักไม่ได้ต่างกับปกติ 
                ลักษณะปุ่มและการวาง คล้ายๆlaser มีปุ่มที่เป็นสีขุ่นๆด้วย ดูดีมาก
                ลายแผ่นรองด้านใน ดูมีระดับกว่าเดิมมากครับ

Super Sonic  จุดเด่นเลย  สีสัน ถูกใจมาก!!!
                  ตัวท๊อป หนังจะเป็นลายๆเส้นๆ มีtexture น่าจะช่วยให้สัมผัสบอลได้ดี  ตัวรองวัสดุมันๆ เหมือน destroy
                  ลายแนวเย็บ มีแค่ไม่กี่เส้น ดูเรียบสวย โดยจะเย็บเอียงออกไปด้านนอกเท้า และแนวร้อยเชือกออกไปด้านนอก
                  ทำให้เท้าด้านใน ดูสูงกว่า ช่วยสามารถยิง,ปั่นบอลได้ แต่ในทางกลับกัน ทำให้ดูไม่ค่อยกระชับกับเท้า คงต้องใส่ไปพักใหญ่ๆ
                  ผมไม่ค่อยชอบแนวร้อยเชือกนะ มันเอียงออกไปด้านนอกแล้ว ก็น่าจะปรับแนวรูร้อยเชือกให้เป็นตัว V ตามทรงเท้าด้านข้าง  พอเป็นแนวค่อนข้างขนาน มันเลยไม่ค่อยกระชับ
                  ปุ่มใบมีด มีการวางปุ่มที่น่าสนใจมาก ออกแนวเอียงไปเอียงมา เหมือนvapor ซึ่งเค้าบอกว่ามาจากรองเท้าวิ่ง ที่ช่วยออกตัวได้ดี
                  ส่วนตัวรู้สึกว่าปุ่มค่อนข้างยาง แถมเป็นแบบใบมีดอีก ดูน่ากลัวจัง

นอกจากนี้ยังมี รุ่น MULTIGROUND ที่แพนจะจับกลุ่มหญ้าเทียมอย่างจริงจัง โดยจะมี2รุ่นปุ่ม2แบบ  ส้นมีโฟมรองรับการกระแทกเหมือนฟุตซอล สามารถใช้ในการซ้อมได้ด้วย
                แต่หนังจะเป็นตัวมันๆ เหมือนหนังสังเคราะห์ของ PAN รุ่นก่อนๆ  ที่แปลกขึ้นมาคือจะเป็นลายๆหินอ่อนเหมือนฉีดพลาสติกไม่เนียน ดูไม่ค่อยเวิรก์

และอย่าลืม ฟุตซอลสีเจ็บๆ ทั้งของ PAN และ Diadora สีสวยมากครับ

ปล.เกือบห้ามใจไม่ไหว สั่งจองไปหละ แต่ส่วนตัวอย่างที่เคยบอกไปว่าชอบdesignของ Bravo 3 มากกว่า ติดที่พื้นอย่างเดียว แต่ก็คงจัดไปก่อน แล้วรอรุ่นพวกนี้ออกมาจริงๆ ค่อยดูอีกที Smiley

บ้าพลังชิบ!!!!   Tongue
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 19   ขึ้นบน
  พิมพ์