แจ้งข่าว Supersport ปิ่นเกล้า ลดราคา

(1/8) > >>

Mam@man:
วันนี้ไปทานข้าวเย็นที่ เซ็นทรัลปิ่นเกล้ามา

ตรงบริเวณลานด้านหน้าชั้นล่าง แถวๆ KFC

Supersport จัดรายการ sale อยู่ มีทั้งเสื้อผ้ากีฬา รองเท้าและอุปกรณ์ต่างๆ (ส่วนใหญ่จะตกรุ่นแล้ว)

รองเท้าฟุตบอลตัว top ที่น่าสนใจ (แบรนด์ต่างประเทศ) ก็ MV5สีน้ำเงินและ F50i รุ่นหนังแท้สีน้ำเงินลาย Messi

ทั้งสองรุ่นลดราคาอยู่ 40% (เหลือเท่าไหรคิดจากราคาเต็มกันเองนะ)

size น่าจะเหลือไม่ครบและเหลือไม่กี่คู่แล้ว (ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ดูรายละเอียดมาให้ เพราะรีบไปทำธุระ)

ยังไงแล้วใครสนใจ หรือกำลังมองหารุ่นนี้อยู่ ก็เชิญได้ครับ

siamboots:
ขอบคุณมากครับ...กิเลสมาอีกแล้ว    oniong

LUIS ALBERTO SUAREZ DIAZ:
ขอบคุณครับ เพิ่งได้คู่ใหม่มา สงสัยงวดนี้คงจะอด :)

alekay:
ปิ่นเกล้านี่ ลดประจำเลยเนาะ บางนาไม่เห็นลดมั้งเลยอะ  :o :o

นายน้อย:
ขอบคุณมากครับ จะลองแวะไปดู F50i ครับ อยากได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป