SiamBoots Community
ตุลาคม 31, 2014, 03:17:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
เพิ่มขนาด
ข่าว:

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Munich รองเท้า ฟุตซอล สัญชาติสเปน...ทำด้วยมือล้วน ๆ ...  (อ่าน 11352 ครั้ง)
arm siam u
Magista Obra
*

ลิเวอร์พูล จงเจริญ.....

« เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 07:21:40 PM »

หลังจากที่เลิกเตะสนามหญ้า หันมาเตะสนามปูน แบบถาวรแล้ว ผมก็ได้ศึกษา ค้นคว้าหารองเท้าฟุตซอลแปลก ๆ

มาครอบครอง ได้อย่างมากมาย ไม่ว่าจะหมดเงินไปเท่าไหร่ ก็ไม่สน  Cool Cool

ซึ่งผมได้รู้จักยี่ห้อนี้มา พักนึงแล้วครับ.. Wink

แต่หาไม่ได้ ฝากพี่ในบอร์ดหลายคนหา ก็ราคา เกิน 5,000 อีก จึงเลิกล้ม โปรเจคนี้ไป แต่นึกขึ้นได้

ว่ามีพี่อยู่คนนึง สามารถ หารองเท้า แบบนี้ได้ ในราคาที่ถูกกว่า เลยรองปรึกษาดู แล้วก็ได้มาครับ แต่กว่าจะได้มา อุปสรรคเยอะมาก ๆ ครับ

คับไป หลวมไป สุดท้ายก็ได้มาครับ ไปชมกันเลย....

ขอบคุณพี่อาดัม ADAMS 29 อย่างมาก ๆ ครับ  Embarrassed Embarrassed ที่ทำให้ผมได้ก้าวไปอีกขั้น ของความสำเร็จ...แต่ยังเหลือโครงการยักษ์ อีกหนึ่งโครงการครับ 

ขออุบ ไว้ก่อน ไว้ได้มาเมื่อไหร่ จะรีบมารีวิวเลยครับ

ในฟุตซอลลีก ของสเปน มีคนใส่มากมาย

อันนี้ รองเท้า ของผมเองครับ Munich รุ่น G 3 ครับ หรือตัว X ที่หลาย ๆ คนสงสัย ว่ามันยี่ห้ออะไรหว่า...

ส่วนรูปต่อไปนี้ ผมจะเอามาเปรียบเทียบให้ดู ว่ามันคล้ายกันกับ Adisala ของ Adidas มากแค่ไหน

จะเห็นได้ว่า ทาง อดิดาส น่าจะได้แรงบันดาลใจ มากจาก มิวนิค ถึงทำรุ่นี้นขึ้นมา เพราะ รูปทรงและรายละเอียด ค่อนข้างจะคล้ายคลึงกัน

แต่ไม่ได้ ลอกเลียนแบบกันนะครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิด

ปล... และเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดถูกโปรดใช้ วิจารณญาณเอง นะครับ...อิอิ

ขอบคุณ สยามบูท ที่ทำให้ผม มีวันนี้ครับ .... Embarrassed

ไว้โอกาศหน้า จะเอาทุกคู่ มารวม ๆ กันอีกที นะครับ เพราะรู้สึกว่าเริ่มเยอะแล้ว.... Wink

ทั้งชีวิต  ขออุทิศให้ฟุตซอล.......
arm siam u ชื่อนี้มีแต่ฟุตซอล
http://www.siamboots.com/forum/index.php?topic=146762.0

ARM FUTSAL CRAZY

ก็ผมมันบ้าฟุตซอล
SiamBoots Community
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 07:21:40 PM »

"ผู้ให้การสนับสนุนเว็บไซด์"
(สนใจโฆษณาตำแหน่งนี้ ติดต่อทาง pm)

เบอร์.99
Magista Onda
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:12:22 PM »

ป๊าด ~ งามคัก 

ขอบคุณที่ดูถูกกัน  เพราะจะเป็นแรงพลักดัน  " ให้ฉันก้าวต่อไป " Wink

poko7
Global Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:21:22 PM »

ได้มาจนได้ ดีใจด้วยนะอาร์ม Grin Grin Grin

ADAMS 29
Siamboots Super Seller
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:32:13 PM »

กล่องถูกกรีด ...    (ถ้าถูกกรีดจริง เขาคงตรวจดูว่าเป็นระเบิดส่งให้น้องอาร์ม หรือเปล่า) อิ อิ

X MUNICH น่าจะเป็นรองเท้าคุณภาพอีกคู่ที่น้องจะชอบ ...  Embarrassed

arm siam u
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 08:46:54 PM »

ป๊าด ~ งามคัก 

Embarrassed

ได้มาจนได้ ดีใจด้วยนะอาร์ม Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ พี่ปอนด์  Embarrassed

กล่องถูกกรีด ...    (ถ้าถูกกรีดจริง เขาคงตรวจดูว่าเป็นระเบิดส่งให้น้องอาร์ม หรือเปล่า) อิ อิ

X MUNICH น่าจะเป็นรองเท้าคุณภาพอีกคู่ที่น้องจะชอบ ...  Embarrassed

ผมกรีดเองครับพี่ เห็นมันมีรอยปรุเอาไว้  Smiley

สงสัยเอาไว้เปิดโชว์ครับ  Wink

คู่นี้ผม ชอบมาก ๆ เลยครับ กว่าจะได้ ลุ้นน่าดูครับ 

ทั้งชีวิต  ขออุทิศให้ฟุตซอล.......
http://www.siamboots.com/forum/index.php?topic=146762.0

guest
Magista Opus
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:03:29 PM »

งามมากครับ  Embarrassed

review การใช้งานด้วยจะดีมากครับ จะรออ่านครับ  Grin Grin

arm siam u
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 10:28:57 PM »

งามมากครับ  Embarrassed

review การใช้งานด้วยจะดีมากครับ จะรออ่านครับ  Grin Grin

ได้ครับ ไม่เกิน 3 วันครับ  Wink

Meaning
Magista Onda Jr. TF
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 06:24:10 AM »

ขอคาระวะจากใจเลยพี่อาร์ม    Sad Shocked Embarrassed Cheesy Grin
arm siam u
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:10:44 AM »

ขอคาระวะจากใจเลยพี่อาร์ม    Sad Shocked Embarrassed Cheesy Grin

Embarrassed Embarrassed Embarrassed

duckyzawa
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 10:58:09 AM »

Grin Grin Grin
pompamcub
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 23, 2012, 11:09:55 AM »

พื้นมันอย่างเท่ห์  Embarrassed Embarrassed

peeravich
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 12:59:43 PM »

น่าลองๆ Roll Eyes Roll Eyes

DiceSeven
Siamboots Super Seller
Magista Orden
*

Fly away from here

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 07:04:46 PM »

เจ๋งอ้ะ

tee-za
*

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 08:19:51 PM »

รองเท้าฟุตซอลต้องยกให้คนนี้ Grin สวยงาม Shocked

Captain_J4cK
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 10:03:24 PM »

ชื่อนี้ การันตี ของแปลกจริง ๆเลยครับ   Roll Eyes Roll Eyes

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์